Hướng dẫn giáo viên và học sinh thực hiện các biện pháp phòng chống dịch COVID-19
Ngày mai (4-5), các em học sinh khối 12 sẽ quay trở lại trường sau 3 tháng nghỉ học để phòng, chống dịch Covid-19. Để chủ động trong việc đảm bảo sức khỏe và an toàn, Nhà trường đưa ra hướng dẫn thực hiện các biện pháp phòng chống dịch COVID-19 cho học sinh và giáo viên như sau:
1. Hướng dẫn dành cho giáo viên
![](http://14.238.136.26/files/uploads/2023/10/95264670_646526892561860_7353760089867550720_n-675x1024.jpg)
2. Hướng dẫn dành cho học sinh
![](http://14.238.136.26/files/uploads/2023/10/95260598_1365993180458166_7504926523321745408_n_0.jpg)
Chúc các thầy cô và các em học sinh khối 12 có một tuần học mới đầy hiệu quả, vui vẻ và an toàn!