Hướng dẫn giáo viên và học sinh thực hiện các biện pháp phòng chống dịch COVID-19
Ngày mai (11-5-2020), tất cả các em học sinh sẽ quay trở lại trường sau 3 tháng nghỉ học để phòng, chống dịch Covid-19. Để chủ động trong việc đảm bảo sức khỏe và an toàn, Nhà trường đưa ra hướng dẫn thực hiện các biện pháp phòng chống dịch COVID-19 cho học sinh và giáo viên như sau:
1. Hướng dẫn dành cho giáo viên
![](http://14.238.136.26/files/uploads/2023/10/huong_dan_giao_vien_moi-724x1024.jpg)
2. Hướng dẫn dành cho học sinh
![](http://14.238.136.26/files/uploads/2023/10/huong_dan_hoc_sinh_moi-724x1024.jpg)
Chúc các thầy cô và các em học sinh có một tuần học mới đầy hiệu quả, vui vẻ và an toàn!